pgebanner

labarai

Menene PV Combiner Box?

Mutane suna ƙara damuwa game da lissafin makamashinsu da haɓaka yanayin wutar lantarki mai arha.Amma masu amfani da hasken rana sukan raba tsarin kamar wayoyi da masu haɗawa.Ƙirƙirar haɗin haɗin hasken rana da yawa a cikin fakiti ɗaya ƙalubale ne mai rikitarwa.

Yana iya haifar da mummunan rauni ba tare da sanin komai game da haɗin gwiwa ba.Zai taimaka tabbatar da cewa an haɗa igiyoyin daidai kuma suna da kyau.Mutane da yawa ba za su iya gano yadda ake haɗa bangarori da yawa a cikin fakiti ɗaya ba.Yana da takaici da cin lokaci.

Akwatin haɗakar hotovoltaic fasaha ce mai ƙima.Kuna iya haɗa wayoyi tare da daidaitattun masu haɗawa kuma amfani da akwatin haɗawa kamar shiryayye na yau da kullun.Ba za ku ƙara buƙatar siyan raka'a da yawa kuma shigar da su a wurare daban-daban ba.

Tsarin akwatin haɗakarwa na PV wani akwati ne na musamman wanda ya haɗu da bangarori da yawa a cikin akwati guda.Yana sa sake fasalin ɗakin ajiyar ku ya fi sauƙi fiye da kowane lokaci.

wps_doc_1

Akwatin mai haɗa jikin PV na ƙarfe yana da babban tsarin juriya, ƙarfin ƙarfi, da ƙarancin nauyi.Yana kare kewayawa daga jujjuyawar wutar lantarki da lalacewar walƙiya.

An yi shi da takardar ƙarfe mai feshi wanda ke da matsakaicin aminci.Bugu da ƙari, ƙaƙƙarfan girmansa yana ba da damar haɗin kai mai tsada da sauƙi.Yana rage farashin ƙirƙira kuma yana sauƙaƙe hanyoyin shigarwa a kowane matakai.

Akwatin mai haɗa jikin filastik yana da babban rufi, ƙananan haɓakar zafi, da kyawawan kaddarorin inji.Yana da sauƙi don shigarwa da dacewa don kulawa da gyarawa.Wannan nau'in jiki yana da ƙarfi juriya na lalata.

Layer na gudanarwa ba zai lalata ba, kuma zaka iya tsaftace shi cikin sauƙi.Kuna iya amfani da shi a cikin yanayi mai tsanani kamar zafi da ƙananan zafi.Ayyukan akwatin haɗawa na PV yana kare abubuwan lantarki daga mummunan yanayi, ƙura, da tsoma baki na al'amuran waje.

Mun kasance muna kerawa da samar da kayan aiki a cikin kasuwa mai tasowa don tushen makamashi mai sabuntawa (RES).Kuna iya aiwatar da su a cikin tsarin zama, kasuwanci, masana'antu, da tsarin PV masu amfani.

RAYUWA MAI KYAU DAGAKIMANIN HOTOVOLTAIC

Mutane da yawa ba su fahimci abin da na'urorin haɗi na Photovoltaic suke ba.Me yasa muke amfani da su akan tsarin hasken rana?Ta yaya suke taimakawa yin amfani da ƙarin iko daga hasken rana don gidajenmu da kasuwancinmu?

Wannan labarin zai taimake ka ka san game da mahimman bayanai game da na'urorin haɗi na Photovoltaic wanda zai taimake ka ka fahimci muhimmancin su a cikin tsarin hoto.

Tsarin photovoltaic fasaha ne don canza haske zuwa wutar lantarki ta amfani da hasken rana.Ana amfani da na'urorin hasken rana tare da sauran abubuwa kamar;baturi, inverters, mounts, da sauran sassa da ake kira photovoltaic na'urorin haɗi.

Na'urorin haɗi na Photovoltaic sune kayan aikin da ake buƙata don ayyuka daban-daban na tsarin hasken rana a matsayin ɓangare na wannan tsarin.Kayan na'urorin PV na HANMO suna haɓaka aiki da inganci na tsarin hasken rana.Waɗannan na'urorin haɗi suna ba da damar yaƙi da yanayi kamar ruwan sama, dusar ƙanƙara, da hasken rana.

wps_doc_2

FPRV-30 DC Fuse na'urar aminci ce ta lantarki wacce ke aiki don ba da kariya ta juzu'i na da'irar lantarki.A cikin yanayi mai haɗari, fis ɗin zai yi rauni, yana dakatar da wutar lantarki.
PV-32X, sabon fuse daga DC, ya dace da duk aikace-aikacen 32A DC.An bayyana shi azaman fuse wanda ke taimakawa guje wa lalacewa a halin yanzu ko lalata kayan aiki masu tsada ko ƙone wayoyi da abubuwan haɗin gwiwa.
Yana amfani da UL94V-0 thermal plastic case, overcurrent kariya, anti-arc, da anti-thermal lamba.
Siffofin
●Za a iya amfani da fis a aikace-aikace iri-iri.
●Ya dace kuma mai sauƙi don maye gurbin ba tare da an biya shi akan "kiran sabis ba."
●FPRV-30 DC fuse yana gyara fis ɗin zafin ku da sauri fiye da daidaitaccen fiusi.
●Shi ne kawai na'urar toshe-da-wasa mai sauƙi, mai araha don gida da kasuwanci.
●Idan akwai juzu'i mai yawa ko gajeriyar kewayawa, dc fuse zai kashe nan da nan don kare bangarorin PV.
Amfani
●Fuus na DC yana ba da kariya ta da'irar wutar lantarki da yawa kuma zai buɗe da'ira don hana gobarar lantarki.
●Yana kiyaye kayan lantarki na gidanku, da kuma amincin ku.
● DC fuse yana ba da damar tsarin lantarki don aiki kamar yadda masu zanen kaya suka yi nufi;babu buƙatar damuwa game da busa fis lokacin da aka bar fitilu.
●Fuus na DC yana kare ku ta hanyar tabbatar da kashe wutar lantarki kafin aiki akan tsarin wutar lantarki.
●Shi ne mafi kyawun zaɓi don kariyar da'ira dc, dace da hasken rana, inverters-u pipe, da sauran sassan lantarki.
Mai Haɗin MC4 shine Haɗin da aka fi amfani dashi don tsarin PV.An ayyana MC4 Connector a matsayin Mai Haɗi wanda ke ba masu amfani damar haɗa hasken rana kai tsaye zuwa na'urar inverter ba tare da la'akari da na'urar hana juyi ba.
MC a cikin MC4 yana nufin Multi-Contact, yayin da 4 yana nufin diamita na 4 mm fil ɗin lamba.
Siffofin
● MC4 Connector yana ba da hanyar da ta fi dacewa da kwanciyar hankali don haɗa hasken rana, musamman a cikin tsarin rufin budewa.
●Mafi girman fitilun masu kulle kai na masu haɗin kai suna samar da ingantaccen haɗin gwiwa da aminci.
●Yana amfani da ruwa mai ƙarfi, ƙarfi mai ƙarfi, da kayan PPO mara ƙazanta.
●Copper shine mafi kyawun jagorar wutar lantarki, kuma yana da mahimmanci a cikin haɗin kebul na MC4 na hasken rana.
Amfani
●MC4 Connector yana da alaƙa da muhalli kuma ana iya sake yin amfani da shi.
●Yana iya ajiye asarar 70% rage ta hanyar canza DC-AC.
●A lokacin farin ciki mai kauri na jan ƙarfe yana tabbatar da amfani da shekaru ba tare da yanayin zafi ko tasirin hasken UV ba.
●Stable kai-kulle ya sa ya fi sauƙi don amfani da MC4 Connectors tare da kauri igiyoyi a cikin hali na photovoltaic aikace-aikace.
Yin amfani da samfurori masu kyau zai ƙara tsawon rayuwar tsarin PV ɗin ku.HANMO's Photovoltaic Na'urorin haɗi suna haɓaka ingantaccen aikin hasken rana saboda ƙaƙƙarfan girman su, ƙarancin kasafin kuɗi, ƙarancin sarari, da shigarwa mai sauƙi.Waɗannan samfuran suna yin komai daidai a cikin tsarin PV ɗin ku.

MENENE CANJIN CANJIN?
Babban aikin cam na jujjuyawar juzu'i na duniya shine canza na yanzu, kuma irin wannan amfani da sauyawa ya zama ruwan dare gama gari.Maɓallin canja wuri na duniya yana buƙatar sarrafa shi yadda ya kamata, in ba haka ba yana da haɗari ga gazawar kewaye.Yin amfani da wannan canji yana da ƙuntatawa na sharadi, zuwa abubuwan da ke kewaye da abubuwan da ke kewaye da su sun fi tsauri, ba za a iya amfani da su a cikin matsanancin zafin jiki ko ƙananan zafin jiki ba, in ba haka ba zai lalata canjin.Na gaba, xiaobian don ɗaukar ku don fahimtar yadda ake aiki da canjin jujjuyawar duniya.

wps_doc_3

1. Ta yaya cam universal Converter canji yake aiki

1. Yi amfani da ƙwanƙwasa don fitar da lambobi masu juyawa da cam don kasancewa ko kashewa.Saboda nau'i daban-daban na cam, yanayin daidaituwa na lamba ya bambanta lokacin da rike yana cikin wurare daban-daban, don haka cimma manufar juyawa.

2. Samfuran gama gari sun haɗa da jerin LW5 da LW6.Jerin LW5 na iya sarrafa ƙananan ƙarfin injin 5.5kW da ƙasa;LW6 jerin iya kawai sarrafa kananan iya aiki Motors na 2.2kW da kasa.Lokacin da aka yi amfani da shi don sarrafa aiki mai jujjuyawa, ana ba da izinin farawa baya bayan motar ta tsaya.LW5 jerin duniya Converter canji za a iya raba kai duplex da kai matsayi yanayin bisa ga rike.Abin da ake kira duplex din kai shine yin amfani da rikewa a wani matsayi, sakin hannu, hannun hannu yana dawowa ta atomatik zuwa matsayin asali;matsayi yana nufin an sanya hannu a cikin matsayi, ba zai iya komawa ta atomatik zuwa matsayi na asali ba kuma ya tsaya a matsayi.

3. Matsayin aiki na rikewa na sauyawar canja wuri na duniya yana nuna ta wani kusurwa.Hannun nau'ikan nau'ikan nau'ikan jujjuyawar duniya suna da lambobi daban-daban na maɓalli na duniya.Ana nuna alamun zane a cikin zanen da'ira a cikin hoton da ke ƙasa.Duk da haka, tun da yanayin haɗin kai na wurin tuntuɓar yana da alaƙa da matsayi na rike da aiki, dangantakar da ke tsakanin mai sarrafa aiki da yanayin haɗin kai na wurin tuntuɓar ya kamata kuma a zana shi a cikin zane-zane.A cikin adadi, lokacin da mai juyawa na duniya ya buga hagu 45 °, lambobi 1-2,3-4,5-6 kusa da lambobi 7-8 bude;a 0°, lambobi 5-6 ne kawai ke rufe, kuma a dama 45°, lambobin sadarwa 7-8 suna rufe kuma sauran a buɗe.

2. Yadda ake haɗa maɓalli na duniya

1. LW5D-16 wutar lantarki canza canji yana da jimlar lambobi 12.Fuskantar gefen gaba na sauyawa, an raba maɓallin zuwa hagu da dama hudu matsayi w.Panel yana nuna saman 0, tsaka tsaki, AC hagu, AB dama da kasa BC.Bayan kwamitin akwai tashoshi.Hakanan an raba zuwa sama da ƙasa kewaye.Bari mu fara magana game da shi.

2. An haɗa tashoshi 6 na hagu zuwa masana'anta, daga gaba zuwa baya, bi da bi, saman 1, ƙasa na 3 shine rukuni na farko, rukunin A, saman 5, ƙasa na 7, rukuni na 2, matakin B, saman 9. kasa 11, rukuni 3. Lambobin sadarwa na farko suna tuntuɓar A, lambobin sadarwa na biyu suna haɗa B da lambobi na uku C.approach.1.3,5.7,9.11 zuwa ABC uku-phase.

3. Tashoshi shida na dama sun rabu sama da ƙasa, amma sama da ƙasa na gaba da na baya an haɗa su bi da bi.Wato, 2,6,10 sune saitin lambobi na farko 4,8,12 sune saitin lambobi na biyu a ƙasa.Wato, 2.6.10 da 4.8.12 suna haɗuwa da voltmeter.Waɗannan nau'ikan lambobin sadarwa guda biyu sune layukan haɗin wutar lantarki voltmeter akan su biyun ana iya haɗa su ba bisa ka'ida ba zuwa waɗannan maki guda biyu, waɗannan maki biyun ba makirufi bane.

4. Lokacin da hannun mai sauyawa ya juya zuwa mai nuna alama 0, duk tashoshi suna cikin buɗaɗɗen yanayi kuma babu lamba a kunne.Lokacin da mai sauyawa zuwa alamar AB lokaci, hagu na gaba saman 1 m A tashar tashar dama ta gaba ta gaba da sama da maki 2, wato ƙarshen 1,3 da ƙarshen 2,6,10 sun haɗa juna, a lokaci guda, hagu na biyu. jere, da ƙananan batu 7 na B m da dama guda kasa batu 8 connectivity, wato, 5,7 da kuma 4,8,12, daga 2,6,10 da 4,8,12 tashoshi, forming wani line ƙarfin lantarki madauki.Ana iya ganin wannan a fili lokacin da kuka sami sauyawa.Wannan dalili ya bayyana da'irar AC da BC, bi da bi.

Mun kasance masana'antu da samar da kayan aiki a cikin kasuwa mai tasowa donCanjin CAM.

ASALIN MATA'RANA,HANMO FATAN DUNIYA AKAN MATA BARKA DA RANA!

Wasu mata 15000 ne suka yi tattaki ta birnin New York a shekarar 1908 suna neman gajeriyar sa'o'i, mafi kyawun biyan kuɗi da haƙƙin jefa ƙuri'a. Shekara ɗari a kan abin da ya shafi wannan taron an girmama shi ta hanyar IWD'20 taken duniya na siffanta ci gaba.

A cikin shekaru uku kacal, 20 ne za a ga cikar shekaru 100 na IWD na hadin kan mata don daidaiton duniya da canji. Tuni dai kungiyoyi a duniya suka fara shirye-shiryen bikinsu na karni na IWD.

An yi bikin ranar mata ta farko ta duniya a ranar 8 ga Maris, 1911 a Copenhagen, shugabar ofishin mata na jam'iyyar Social Democratic Party a Jamus.

A cikin 1991, wasu ƙananan maza a Kanada sun ƙaddamar da kamfen na "fararen kintinkiri" wanda ke isar da saƙon cewa maza suna adawa da cin zarafin wasu maza da mata.

Ranar mata ita ce rawar da mata ke takawa a baya da kuma na yanzu. Duk da haka, ranar ba ta yau da kullun ba ce. Babban kalubalen ya ta'allaka ne a cikin kwatsam kwararar ji-ji-ji-girma da bikin mace a ranar 8 ga Maris kawai don manta da ita. muhimmancin rana mai zuwa yana da sacrileous.

wps_doc_4

Yueqing Hanmo Electric Co., Ltd. Babban samfuran mu ya rufe:

Rotary canza (CAM sauya, mai hana ruwa canza, fiusi disconnector sauya)

Kayayyakin DC (1000V DC keɓaɓɓen sauyawa, mai haɗa hasken rana MC4 tare da kayan aiki, DC fuse & fuse mariƙin)

Bakin Karfe na USB ƙulla 304/316 tare da kayan aiki


Lokacin aikawa: Maris-10-2023