1000V DC Isolator Canja 3 Mataki Mai hana ruwa amp isolator sauya
An ƙera PVB Series DC keɓaɓɓen sauyawa na musamman don canzawa Direct Current (DC) a ƙarfin lantarki har zuwa 1000Volts. Ƙirarsu mai ƙarfi da ikon canza irin waɗannan ƙarfin lantarki, a halin yanzu, yana nufin cewa sun dace da amfani da su a cikin sauya tsarin Photovoltaic (PV).
Canjin DC yana samun saurin sauyawa ta hanyar ƙwaƙƙwaran ƙirar 'Snap Action' kayan aikin bazara. Lokacin da na'urar kunnawa ta gaba ta jujjuya, makamashi yana tarawa a cikin na'urar da aka ƙera har sai an kai wurin da aka harba lambobin sadarwa a buɗe ko rufe. Wannan tsarin zai yi aiki da sauyawa a ƙarƙashin kaya a cikin 5ms don haka rage lokacin arcing zuwa ƙarami.
Domin rage yuwuwar yaɗa baka, na'urar sauya sheka ta DC tana amfani da fasahar tuntuɓar rotary. An ƙera wannan don yin da karya da'ira ta hanyar taron tuntuɓar hutu biyu mai juyi wanda ke gogewa yayin da yake motsawa. Ayyukan gogewa yana da ƙarin fa'ida na kiyaye fuskokin tuntuɓar mai tsabta ta yadda za a rage juriya na kewaye da haɓaka rayuwar sauyawa.
HGN4-002GL masu keɓewar DC an ƙera su daga filastik polycarbonate mai ɗaukar wuta wanda ke haifar da ingantaccen ƙarfi, abin dogaro, canji mai aminci. Ana kuma kawo su a cikin wani shinge wanda ke ba da sarari da yawa don igiyoyi.
Siffar
1.IP65 rated yadi, UV resistant Karamin kuma dace inda sarari ne iyaka
2.4 x M20 buga ramuka, DIN dogo hawa don sauƙin shigarwa
3.The rike za a iya padlocked a cikin "KASHE" matsayi
4.MC4 matosai cabe za a zaba domin dace dangane da sarari ceton
5.2 iyakacin duniya, 4 iyakacin duniya ne mai yuwuwa (guda ɗaya / kirtani biyu), Hutu biyu tare da rivets na azurfa - babban aiki, aminci da dorewa
5.misali: IEC60947-3,AS60947.3
6.DC-PV2, DC-PV1, DC-21B
7.Yanzu: 16A,25A,32A 1000V/1200V DC
Muna ba da cikakkiyar kewayon keɓancewar maɓalli wanda aka tsara tare da aminci a hankali.A cikin tsayayyen tsari da tsare-tsare, wannan kewayon juyawa ana iya buɗewa kuma ana samun su cikin rawaya / ja ko launin toka / baki yana sa ya dace da kowane buƙatun keɓewar lantarki, kamar gyara, kiyayewa, shigarwa da dubawa.
MISALI | Farashin PVB32 |
GASKIYA | 2p4 ku |
STANDARD | Saukewa: IEC60947 |
KYAUTA KYAUTA MAI WUTA (V) | 500V 600V 800V 1000V 1200V |
MATSALAR YANZU(A) | 32A |
CYCEL na inji | 10000 |
KARATUN KARE | IP65 |
ZAFIN AIKI | -40 ℃ zuwa +85 ℃ |
NAU'IN HADA | Saukewa: M20M25 |